DAGSKRÁ NW18

 

Föstudagur – 26. Október

18.00 -19.30 Stóri salur

Hátíðarþjófstart! Meistaraspjall með Valdísi Óskarsdóttur klippara(Eternal Sunshine of the spotless mind, Festen, Mifune, Julien Donkey boy), leikstjóra og handritshöfundi. Meistaraspjallið er á vegum Womart og Wift Nordic.

20.00 – 21.30 – Stóri salur

Opnunarhóf og Íslenskar stuttmyndir spurt og svarað

Ég fer bráðum að koma – Örvar Hafþórsson /14’/ Heimildamynd / 2017

Dögun – Einar Egilsson /5’/ Drama / 2018*

Islandia – Eydís Eir Brynju&Björnsdóttir/15/Drama/2018*

Umskipti (Turn) – Sesselía Ólafsdóttir /13’/Sálfræðihryllir /2018*

Dagurinn sem Baunirnar Kláruðust – Guðný Rós Þórhallsdóttir /13’/ Grín/ 2017*

21.45 – 23.30 – Stóri salur  

Íslensk tónlistarmyndbönd

Amabadama – “Gróðurhúsið” – Birta Rán Björgvinsdóttir

Teitur Magnússon ásamt dj. flugvél og geimskipLífsspeki – Logi Hilmarsson

KERAI – “ORIGIN” – Kitty Von-Sometime

FufanuWhite Pebbles – Snorri Bros

HildurWould You Change? – Andrea Björk Andrésdóttir

Árni Vil – “The Hitchhiker’s Ride to the Pharmacy” – Árni Vil and Thoracius Appotite

Kira Kira & Hermigervill – “Pioneer Of Love” – Samantha Shay & Victoria Sendra*

Between Mountains – “Into the Dark” – Haukur Björgvinsson

Rari BoysHlaupa Hratt feat. Yung Nigo Drippin’ & Joey Christ – Álfheiður Marta

Munstur – “Doesn’t Really Matter” – Kristinn Arnar Sigurðsson*

MIMRA – “Sinking Island” – Guðný Rós Þórhallsdóttir*

Högni“Komdu Með” – Máni M. Sigfússon

kef LAVÍK – “Vélbyssur að tæta mann í tvennt” – Almarr S. Atlason / Loki Rúnarsson / Pétur Geir Steinsson*

JóiPé x KróliÞráhyggja – Anna Maggý

Floni – “Alltof hratt” – Ágúst Elí Ásgeirsson*

Hafdís BjarnadóttirTunglsjúkar nætur / Lunatic Nights – Laura Matikainen

AuðurI’d Love – Auður/ Ágúst Elí Ásgeirsson

Mikael Lind – Probability Densities – Rakel Jónsdóttir*

BLISSFULMake It Better – Einar Egils*

Ólafur Arnalds,Sohn Unfold – Thora Hilmars

Spurningar og svör

 

00.00  BAR FRYSTIKLEFANS

KIRAKIRA (DJ set)

 

02.00 Skutl til Ólafsvíkur og Hellissands. Skráning í móttökunni.

 

 

Laugardagur – 27. október

11.00-12.00 – Stóri salur

Stuttmyndir (við hæfi barna)

A Drawing by Brad Condie /Animation/6’/ U.S.A./2018

Mitt hefur nef – Þórey Mjallhvít /4’/ Animation / 2017

Bjarnarblús – Logi Sigursveinsson /12’/Grín / 2018*

ADELA – Unnur Jónsdóttir /19’/ Drama- family film / 2017*

Spurningar og svör

11.00-12.00 Litli salur

Alþjóðlegar stuttmyndir

The Blacksmith by Ivan Andrianov /Heimildamynd /30’/ Úkraína/2017

Iris après la nuit by Gabriel Vanderpas /Drama/14’/ Belgía/2018

SAVE by Iván Sáinz-Pardo /Horror /4’/ Spánn/2016/

Une visite by Parissa Mohit  /Animation /12’/ Canada/2018

 

12.00-13.00 Bar Frystiklefans

Súpa og brauð að hætti Gamla Rif

12 .00 Skutl til Ólafsvíkur og Hellissands. Skráning í móttökunni.

12.45 Skutl frá Ólafsvík og Hellissandi í Frystiklefann.

13.00 – 14.30 – Stóri salur

Alþjóðlegar stuttmyndir Spurningar og svör

Blessed Days by Valentina Casadei  /Drama/13’/ Frakkland/2017*

Sisterly by Nina Vallado – /Heimildamynd/28’/ U.S.A./2017*

Heather Has Four Moms by Rani Crowe  /Grín/14’/ U.S.A./2018*

Jia by li cheng /Teiknuð heimildamynd /13’/ Kína/2017*

13.00 – 14.00 – Litli salur

Alþjóðlegar stuttmyndir

Dernière baraque by Mounir Ben Bachir/Drama/18’/ Belgía/2018

IT by Ilya Sherstobitov /Drama/11’/ Rússland/2018

DARK NIGHT by Ivan Plechev /Horror /8’/ Rússland/2018

SIMBIOSIS CARNAL by Rocío Álvarez /Hreyfimynd/10’/ Belgía/2017

Panic Attack! By Eileen O’Meara /Animation /3’/ U.S.A. /2017

14.40 – 16.15 – Stóri salur

Alþjóðlegar stuttmyndir spurt og svarað

Visual Description by Lauren Smitelli /Grín/2’/ U.S.A./2018*

Breathing Still by Jill Daniels /Tilraunakennd heimildamynd /8’/ U.K/2018*

Vihta by François Bierry /Drama/20’/Belgía/2018*

A Life from Death by Tuuli Teelahti /Tilraunakennd heimildamynd /20’/ Finland/2017*

14.00 – 15.o5 – Litli salur

Alþjóðlegar Stuttmyndir

May Day by Olivier Magis, Fedrik De Beul /Svört gamandmynd/22’/ Belgía/2017

Blindness by Navid Nikkhah Azad / Drama /12’/ Iran/2017

Everlasting MOM by Elinor Nechemya /Tilraunakennd /14’/ Israel/2017

Last embrace by Saman Hosseinpuor /Drama/4’/Kurdistan Iran/ 2018

Salam by Claire Fowler –  Drama /14’/ U.K./2018*

16.30 -17.50 – Bar frystiklefans

Meistaraspjall með ameríska framleiðandanum Gale Anne Hurd (The Terminator, Aliens, The Hulk, Armageddon, The Walking Dead). Spjallinu stýrir Steinunn Ólína Þorsteinsdóttir leikkona.

18.00 – 19.00  – Stóri Salur

Alþjóðlegar stuttmyndir

Sweet Things by Petter Onstad Løkke  /Drama/8’/ Noregur/2017

A DROWNING MAN – Mahdi Fleifel /Drama/15’/ Danmörk UK, Grikkland /2017

AINHOA by Iván Sáinz-Pardo /Drama/19’/Spánn/2016

 

18.00 – 19.00 – Litli Salur

Svíþjóð-Noregur 

What does it mean? By Siri Nerbø /Heimildamynd/9’/ Noregur/2018

Swêdî by Sosi Chamoun – /Drama/5’/Svíþjóð/2018

The Hunger by Kenneth Karlstad /Hryllingsmynd /21’/ Noregur/2017

The Velvet Underground Played at My High School by Anthony Jannelli and Robert Pietri -/Animation,documentary/8’/ U.S.A./2017

20.00 – 22.00 – Stóri salur

Fiskiréttasamkeppnin

Tónleikar með Hafdísi Bjarnadóttur og hljómsveit

23.00 – 01.00 – Stóri salur

Tónleikar með MIMRA og danspartý með DJ Kocoon

 

02 .00 Skutl til Ólafsvíkur og Hellissands.Skráning í móttökunni.

 

Sunnudagur – 28.október

11.00 – 12.00 – Stóri salur

Blanda af stuttmyndum

Together and together – Hreiðar Júliusson /15’/ Drama/2018*

Viktoria – Brúsi Ólasson /12’/ Drama / 2018*

Ólgusjór – Andri Freyr Ríkarðsson /18’/ Drama / 2017*

Q&A

11.00 – 12.00 – Litli salur

Íslenskar stuttmyndir

The space behind a window – Kamilla Gylfadóttir /28’ /Heimildamynd/ 2017

Móðurhjarta – Ásdís Þórðadóttir, Logi Sigursveinsson /12’/ Hryllingsmynd/ 2018

12.00-13.00 Bar frystiklefans

Súpa og brauð að hætti Gamla Rif

12 .00 Skutl til Ólafsvíkur og Hellissands.Skráning í móttökunni.

12.45  Skutl frá Ólafsvík og Hellissandi í Frystiklefann.

13.00- 14.15 – Stóri salur

Íslenskar stuttmyndir – Spurningar og svör

Dætur (Daughters) – Vala Ómarsdóttir /18’/ Drama / 2018*

ÉG (I) – Hallfríður Þóra Tryggvadóttir & Vala Ómarsdóttir / 15’ / Drama / 2018*

Fyrirgefðu (Forgive Me) – Lovísa Lára /18’/ Drama / 2018*

Dagurinn sem Baunirnar Kláruðust – Guðný Rós Þórhallsdóttir /13’/ Grín/ 2017*

Happily Never After – Nanna Kristín Magnúsdóttir /5’/ Drama-gaman / 2018*

 

13.00 – 14.30 – Litli salur

Íslenskar stuttmyndir

Vöknun – Teitur Magnusson /23’/ Hrollvekja / 2018

Traust – Bragi Þór Hinriksson /14’/Hryllingsmynd / 2018

Miss Iceland – Hannes Þór Arason /19’/ Drama / 2018

Brot – Ásdís Sif Þórarinsdóttir,Sigríður Bára Steinþórsdóttir /10’/Hryllingsmynd/ 2018

Open – Atli Sigurjónsson, Ed Hancox / 9’/ Drama-gaman / 2018

Heiða – Una Lilja Erludóttir /6’/Heimildamynd / 2017

Þögn – Gunnar Örn Arnórsson/Ingveldur Þorsteinsdóttir/11’/ Drama / 2018

14.35 -15.00 – Stóri salur

Verðlaunaafhending

15.00 -16.00 – Stóri Salur

Endursýning á verðlaunamyndum og tónlistarmyndböndum

20.00 Frystiklefinn Rifi & Bíó Paradís Reykjavík

Sérstök sýning á MANKILLER, heimildarmynd Gale Anne Hurd sem mun svara spurningum eftir myndina í Bíó Paradís. Aðgangur ókeypis!

Tryggðu þér sæti á MANKILLER í Bíó Paradís með því að skrá þig hér

*Leikstjóri viðstaddur